Lafiyayyan Hakora masu haske

Samun lafiyayyen haƙori mai haske na iya haɓaka kamanni da ƙimar fara'a sosai

1 牙

Amma gaskiyar magana ita ce mafi yawan haƙoran mutane sun yi kama da rawaya, har ma da wari, kamar haƙoran ba su da tsabta.

Abun rawaya, mai laushi, mai kama da mucosa a cikin hakora shine plaque na hakori.

Lokacin brushing hakora, kawai saman hakora za a iya tsabtace.Ragowar abincin da aka bari a cikin kusurwoyin matattu masu tsabta irin su interdental, gingival sulcus, molars na baya, da sauransu.

2牙斑

Wannan kuma shi ne dalilin da ya sa mutane da yawa ke yin brush da safe da yamma, amma har yanzu suna fama da matsalar hakora.

Rata tsakanin haƙora ba ta da tsabta, warin baki da plaque na hakori har yanzu suna biyo baya!

Abubuwan da ake amfani da su na gargajiya sun fi samuwa ne ta hanyar matse guma don haifar da tazara, sannan a huda su a ciki, sannan a fitar da ragowar, amma ba zai iya samun tsaftataccen sakamako ba.

3牙签

Kuma nau'in kayan aikin haƙoran yana da ɗan ƙarfi da kauri, don haka sake zagayowar zai haifar da lalacewar nama mai laushi, gumi na zubar jini, atrophy da sauran matsaloli.

4牙龈

A zahiri, don zurfin tsaftacewa na rami na baka, Ina ba da shawarar ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun haƙori.A yau ina ba da shawarar cire plaque na haƙori mai tsada sosai-Visual Ultrasonic Plaque cirewa, wanda zai iya tsaftace ragowar abinci, cire plaque, farar hakora, haka kuma yana da sauƙi don kawar da warin baki, kuma ba a ma buƙatar wanke baki idan za ku fita.

13 e

Ƙananan yana da ƙarfi na ciki mai ƙarfi, yana da cikakken aminci da tasiri, kuma ba zai haifar da lalacewa ga gumis ba.

工作示意图002安全

Yana da matukar dacewa don ɗauka, zaku iya amfani da shi don aiki, tafiye-tafiyen kasuwanci, alƙawuran abincin dare, da haɓaka hoton ku a kowane lokaci.

Ko tsarin hakoran da ba daidai ba ne, rata tsakanin hakora, rata tsakanin hakora da danko, ana iya tsaftace shi a wurin.

Batir lithium mai ƙarfi da aka gina a ciki, juriya mai ƙarfi sosai.Yana ɗaukar awa 5 kawai don cajin shi sau ɗaya kuma yana iya ɗaukar kusan kwanaki 30!

Matsayin hana ruwa na fuselage shima babban matakin ne, kuma yana iya kasancewa kusa da ruwa a hankali.Duk fuselage ɗin ya kuma yi matakin hana ruwa na IPX7, kuma zai yi kyau idan an jefa shi kai tsaye cikin ruwa.

Nasihu:

1. A karo na farko da kuka yi amfani da shi, za a iya samun ɗan rashin jin daɗi, wanda ke haifar da dogon lokaci cike da gingival sulcus ana buɗewa kuma ana tsaftace shi sosai.

Bayan ka ci gaba da amfani da shi a wasu lokuta, za ka saba da shi, don haka don Allah ka tabbata ka yi amfani da shi;

2. Ga wadanda suka cika hakora, don Allah a guje wa ɓangaren cika lokacin amfani;

Lokacin da kake da ciwon hakori, da fatan za a tuntuɓi likitan hakori kafin amfani da shi.


Lokacin aikawa: Dec-30-2021